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Mkurugenzi Mtendaji wa SUMAJKT Brigedia Jenerali Absolomon Shau5| (waplll kutoka kushoto) aklkagua

eneo la mafunzo kwa vitendo katika maabara mtambuka ya chuo hicho inayojengwa na SUMAJKT.
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Pichani ni jengo la maabara mtambuka katika Chuo Kikuu cha kilimo Sokoine linalojengwa na SUMAJKT.

kurugenzi Mtendaji wa Shirika la

Uzalishaji Mali la Jeshi la Kujenga

Taifa (SUMAJKT) Brigedia Jenerali

Absolomon Lyanga Shausi,
amewaagiza watendaji wa ujenzi wa jengo
la maabara Mtambuka la Chuo Kikuu cha
Sokoine (SUA) kufanyakazi kwa malengo ili
kukamilisha kazi kwa wakati.

Brigedia  Jenerali  Absolomon  Shausi,
amezungumza hayo leo tarehe 14 Septemba
2021 alipofanya ziara katika ujenzi wa maabara
hiyo iliyopo mkoani Morogoro.

Akizungumza na watendaji wa SUMAJKT
kwenye mradi huo Brigedia Jenerali Shausi,
alisema kuwa ili kuweza kufanikiwa kufanya
kazi kwa wakati ni lazima kuwepo na
ushirikiano.

Aidha, Mkurugenzi Mtendaji wa SUMAJKT
Brigedia  Jenerali  Absolomon  Shausi,
amewasisitiza watendaji hao kufuata utaratibu
wa kazi kila mtu kuwajibika katika nafasi yake.

Baada ya kikao hicho Brigedia Jenerali
Absolomon Shausi, alimtembelea Mkuu wa
Chuo Kikuu cha kilimo Sokoine (SUA) Profesa
Raphael Chibuda, ili kujua maendeleo ya
ujenzi wa maabara hiyo.

Profesa Raphael Chibuda, ameeleza
maendeleo ya ujenzi yamefikia hatua nzuri, ila
siku za mbele SUMAJKT inatakiwa kuwa
mkombozi wa Taifa katika suala la ujenzi.

"SUA tunanafasi kubwa ya kushirikiana na
SUMAJKT " alisema Profesa Chibuda.
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Mkurugenzi Mtendaji wa SUMAJKT Brigedia
Jenerali Absolomon Lyanga Shausi, akisaini
kitabu cha wageni alipowasili kwenye eneo la
ujenzi wa maabara mtambuka Chuo Kikuu cha
Sokoine mkoani Morogoro.
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Eneo la mafunzo kwa vitendo kwa

Hili ni
wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Kilimo Sokoine
(SUA).

Mkurugenzi Mtendaji wa SUMAJKT Brigedia
Jenerali Absolomon Shausi, akipokea mawasiliano
kutoka kwa mkuu wa Chuo cha SUA Profesa
Raphael Chibuda, alipomtembelea ofisini kwake
mkoani Morogoro .
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wa SUMAIJKT Brigedia
Jenerali Absolomon Shausi (kushoto) akiagana na
mkuu wa Chuo Kikuu cha kilimo Sokoine(SUA)
Profesa Raphael Chibuda, nje ya jengo la chuo
hicho.

Mkurugenzi Mtendaji




